Takardar Farashi don China Babban Wakili Mai Ingantaccen Ruwan Sha
Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma masu samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewarmu ƙwararriyar masana'anta a wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewa mai kyau a fannin samarwa da kuma sarrafa Takardar Farashi ga Wakilin Gyaran Ruwa Mai Inganci na China, Muna girmama tambayarku kuma abin alfahari ne mu yi aiki tare da kowane abokinmu a duk faɗin duniya.
Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma masu samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewar mun zama ƙwararrun masana'antu a wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewar aiki mai kyau wajen samarwa da sarrafawaWakilin Gyaran Ruwa na China, Maganin Ruwa, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, gogewa, inganci da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na gaba ɗaya ga kasuwar samfuranmu.
Bidiyo
Bayani
Wannan samfurin quaternary ammonium cationic polymer ne.
Filin Aikace-aikace
1. Ana amfani da shi galibi don maganin ruwan sharar gida don yadi, bugawa, rini, yin takarda, hakar ma'adinai, tawada da sauransu.
2. Ana iya amfani da shi don cire launi ga ruwan sharar da ke fitowa daga shuke-shuken rini masu launuka masu yawa. Ya dace a yi amfani da rini mai aiki, mai tsami, da kuma mai warwatsewa.
3. Haka kuma ana iya amfani da shi wajen samar da takarda da ɓangaren litattafan almara a matsayin wakilin riƙewa.
Masana'antar fenti
Masana'antar yadi
Masana'antar Oli
Hakowa
Hakowa
Masana'antar yadi
Masana'antar yin takarda
Masana'antar hakar ma'adinai
Riba
Bayani dalla-dalla
| Abu | CW-05 |
| Babban Abubuwan da Aka Haɗa | Dicyandiamide Formaldehyde Resin |
| Bayyanar | Ruwa Mai Mannewa Mara Launi Ko Mai Haske |
| Danko mai ƙarfi (mpa.s, 20°C) | 10-500 |
| pH (30% maganin ruwa) | <3 |
| Abun ciki mai ƙarfi % ≥ | 50 |
| Lura: Ana iya yin samfurinmu bisa buƙatarku ta musamman. | |
Hanyar Aikace-aikace
1. Za a narkar da samfurin da ruwa sau 10-40 sannan a zuba shi a cikin ruwan sharar kai tsaye. Bayan an haɗa shi na tsawon mintuna da yawa, ana iya zuba shi a cikin ruwa ko kuma a shaƙa shi da iska don ya zama ruwa mai tsabta.
2. Ya kamata a daidaita ƙimar pH na ruwan sharar gida zuwa 7.5-9 don samun sakamako mai kyau.
3. Idan launin da CODcr sun yi yawa, ana iya amfani da shi tare da Polyaluminum Chloride, amma ba a haɗa su wuri ɗaya ba. Ta wannan hanyar, farashin magani zai iya zama ƙasa. Ko Polyaluminum Chloride an yi amfani da shi da wuri ko kuma bayan haka ya dogara da gwajin flocculation da kuma tsarin magani.
Kunshin da Ajiya
1. Kunshin: Tankin IBC mai nauyin 30kg, 250kg, 1250kg da jakar flexibag mai nauyin 25000kg
2. Ajiya: Ba shi da lahani, ba ya ƙonewa kuma ba ya fashewa, ba za a iya sanya shi a rana ba.
3. Wannan samfurin zai bayyana bayan ajiya na dogon lokaci, amma tasirin ba zai shafi bayan sirring ba.
4. Zafin ajiya: 5-30°C.
5. Tsawon Lokacin Shiryawa: Shekara 1. Muna tallafa wa masu siyanmu da kayayyaki masu inganci da kuma mai samar da kayayyaki masu inganci. Kasancewar mu ƙwararren mai ƙera wannan fanni, yanzu mun sami ƙwarewa mai kyau a samarwa da kuma sarrafa Takardar Farashi ga Wakilin Gyaran Ruwa Mai Inganci na China. Muna girmama tambayar ku kuma abin alfahari ne mu yi aiki tare da kowane abokinmu a duk faɗin duniya.
Takardar Farashi donWakilin Gyaran Ruwa na China, Maganin Ruwa, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, gogewa, inganci da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na gaba ɗaya ga kasuwar samfuranmu.















