Ɗaya daga cikin Mafi Shahararrun Masu Sayar da Coagulants na China don Hazo Mai Zafi

Ɗaya daga cikin Mafi Shahararrun Masu Sayar da Coagulants na China don Hazo Mai Zafi

Coagulant don hazo mai fenti ya ƙunshi wakili A & B. Wakili A wani nau'in sinadari ne na musamman da ake amfani da shi don cire danko na fenti.


  • Yawan yawa:1000--1100 ㎏/m3
  • Abun Ciki Mai Kyau:7.0±1.0%
  • Babban Abubuwan da Aka Haɗa:Cationic Polymer
  • Bayyanar:Ruwa Mai Tsabta da Shuɗi Mai Haske
  • Darajar pH:0.5-2.0
  • Narkewa:Mai narkewa gaba ɗaya a cikin Ruwa
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Mun kuduri aniyar samar muku da farashi mai kyau, kayayyaki masu kyau kwarai da gaske, da kuma isar da kaya cikin sauri ga ɗaya daga cikin mafi kyawun sayar da Coagulants na China don Fenti Hazo, Bari mu haɗa hannu don samar da kyakkyawar makoma mai kyau. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko ku kira mu don haɗin gwiwa!
    Mun yi alƙawarin bayar muku da farashi mai kyau, samfura masu kyau, da kuma isar da sauri gaSin Fenti Mai Haɗa Hazo Ab Agent, Wakilin Hazo Mai Haɗa FentiMuna tabbatar wa jama'a cewa haɗin gwiwa, yanayin cin nasara a matsayin ƙa'idarmu, muna bin falsafar samun rayuwa ta hanyar inganci, ci gaba da haɓaka ta hanyar gaskiya, da gaske muna fatan gina kyakkyawar dangantaka da ƙarin abokan ciniki da abokai, don cimma yanayi mai nasara da wadata ta gama gari.

    Bayani

    Coagulant don hazo mai launi ya ƙunshi wakili A & B. Wakili A wani nau'in sinadari ne na musamman da ake amfani da shi don cire danko na fenti. Babban sinadarin A shine polymer na halitta. Idan aka ƙara shi cikin tsarin sake zagayowar ruwa na rumfar feshi, zai iya cire danko na fenti da ya rage, cire ƙarfe mai nauyi a cikin ruwa, kiyaye aikin halittu na sake zagayowar ruwa, cire COD, da rage farashin maganin sharar gida. Wakili B wani nau'in super polymer ne, ana amfani da shi don flocculate ragowar, sanya ragowar a cikin dakatarwa don sauƙin magani.

    Filin Aikace-aikace

    Ana amfani da shi don maganin sharar ruwa na fenti

    Bayani (Wakili A)

    Hanyar Aikace-aikace

    1. Domin samun ingantaccen aiki, don Allah a maye gurbin ruwan da ke cikin tsarin sake zagayowar ruwa. A daidaita darajar PH na ruwa zuwa 8-10 ta amfani da soda mai kauri. A tabbatar da cewa tsarin sake zagayowar ruwa yana da ƙimar PH 7-8 bayan an ƙara yawan hazo na fenti.

    2. Ƙara wakili A a famfon feshi kafin a yi feshi. Bayan aikin feshi na kwana ɗaya, a ƙara wakili B a wurin ceto, sannan a ceci ragowar fenti daga ruwa.

    3. Ƙarar da aka ƙara na Agent A & Agent B yana riƙe da 1:1. Ragowar fenti a cikin sake zagayowar ruwa ya kai 20-25 KG, girman A & B ya kamata ya zama 2-3KGs kowanne. (bayanan da aka kiyasta ne, ana buƙatar a daidaita su bisa ga yanayi na musamman)

    4. Idan aka ƙara shi a tsarin sake zagayawa ruwa, ana iya sarrafa shi ta hanyar amfani da hannu ko ta hanyar auna famfo. (ƙarin da za a ƙara ya kamata ya zama kashi 10-15% na fenti mai feshi da ya wuce kima).

    Gudanar da tsaro:

    Yana lalata fatar jiki da idanun ɗan adam, idan an yi amfani da shi, don Allah a sanya safar hannu da tabarau na kariya. Idan fata ko ido ya taɓa, a wanke da ruwa mai tsafta.

    Kunshin

    Wani wakili An naɗe shi a cikin gangunan PE, kowannensu yana ɗauke da 25KG, 50KG & 1000KG/IBC.

    An naɗe shi da jakar filastik mai nauyin kilogiram 25.

    Ajiya

    Ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi don guje wa hasken rana. Tsawon lokacin shiryawa na Agent A (ruwa) shine watanni 3, Agent B (foda) shine shekara 1. Mun kuduri aniyar samar muku da farashi mai kyau, samfura masu ban mamaki masu kyau, da kuma isar da sauri ga Ɗaya daga cikin Mafi Kyawun Siyarwar Coagulants don Fenti Hazo, Bari mu haɗu hannu da hannu don samar da kyakkyawar makoma mai faɗi. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar kamfaninmu ko ku kira mu don haɗin gwiwa!
    Ɗaya daga cikin Mafi Zafi gaSin Fenti Mai Haɗa Hazo Ab Agent, Wakilin Hazo Mai Haɗa FentiMuna tabbatar wa jama'a cewa haɗin gwiwa, yanayin cin nasara a matsayin ƙa'idarmu, muna bin falsafar samun rayuwa ta hanyar inganci, ci gaba da haɓaka ta hanyar gaskiya, da gaske muna fatan gina kyakkyawar dangantaka da ƙarin abokan ciniki da abokai, don cimma yanayi mai nasara da wadata ta gama gari.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi