Mai ƙera kayan gyaran launi na China mai sauƙin muhalli Jv-617
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da tunanin ƙungiyarmu na dogon lokaci don ginawa tare da masu siyayya don haɗin kai da fa'idar juna ga Mai ƙera don China Mai Canza Launi Mai Kyau ga Muhalli Jv-617, ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrunmu za ta kasance tare da ku da zuciya ɗaya. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar gidan yanar gizon mu da kamfaninmu kuma mu aiko mana da tambayar ku.
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da fahimtar ƙungiyarmu har zuwa dogon lokaci don ginawa tare da masu siyayya don fahimtar juna da fa'idar juna donChina Babu Ƙarfafawa, Babu formaldehyde, Da manufar "babu lahani". Don kula da muhalli, da kuma ribar zamantakewa, kula da nauyin zamantakewa na ma'aikata a matsayin aikin da ya rataya a wuyanmu. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarce mu da kuma jagorantar mu domin mu cimma burin cin nasara tare.
Bayani
Sinadarin sinadaran da ke cikin samfurin shine Poly Dimethyl Diallyl Ammonium Chloride. Babban QTF-1 wakili ne mai gyarawa wanda ba shi da tsari wanda ake amfani da shi don inganta rini kai tsaye da kuma bugu.
Filin Aikace-aikace
Riba
Ƙayyadewa
| Bayyanar | Ruwa Mai Launi Mara Launi Ko Hasken Rawaya Mai Zafi |
| Abun ciki mai ƙarfi% | 40±0.5 |
| Danko (Mpa.s/25℃) | 8000-12000 |
| pH(1% Maganin Ruwa) | 3.0-8.0 |
| Lura:Ana iya yin samfurinmu bisa ga buƙatar masu amfani. | |
Hanyar Aikace-aikace
Yawan maganin gyara ya dogara ne akan yawan launin masana'anta, kuma ana ba da shawarar sashi kamar haka:
1. Tsomawa: 0.2-0.7% (owf)
2. Madauri: 4-10g/L
Idan an yi amfani da maganin gyara bayan an gama aikin, to za a iya amfani da shi tare da mai laushi mara ionic, mafi kyawun sashi ya dogara da gwaji.
Kunshin da Ajiya
| Kunshin | An naɗe shi a cikin ganga na filastik 50L, 125L, 200L, 1100L |
| Ajiya | Ya kamata a adana shi a wuri mai sanyi, bushe da iska, a zafin ɗaki. |
| Rayuwar shiryayye | Watanni 12 |
"Gaskiya, Kirkire-kirkire, Tsauri, da Inganci" na iya zama ci gaba da tunanin ƙungiyarmu na dogon lokaci don ginawa tare da masu siyayya don haɗin kai da fa'idar juna ga Mai ƙera don China Mai Canza Launi Mai Kyau ga Muhalli Jv-617, ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrunmu za ta kasance tare da ku da zuciya ɗaya. Muna maraba da ku da gaske don ziyartar gidan yanar gizon mu da kamfaninmu kuma mu aiko mana da tambayar ku.
Mai ƙera donChina Babu Ƙarfafawa, Babu formaldehyde, Da manufar "babu lahani". Don kula da muhalli, da kuma ribar zamantakewa, kula da nauyin zamantakewa na ma'aikata a matsayin aikin da ya rataya a wuyanmu. Muna maraba da abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarce mu da kuma jagorantar mu domin mu cimma burin cin nasara tare.









