Masana'anta Don China Organic Silicon Anti-kumfa Wakili

Masana'anta Don China Organic Silicon Anti-kumfa Wakili

1. Defoamer ɗin ya ƙunshi polysiloxane, polysiloxane da aka gyara, resin silicone, farin carbon black, wakili mai warwatsewa da mai daidaita shi, da sauransu. 2. A ƙarancin yawan abu, yana iya kiyaye kyakkyawan tasirin kawar da kumfa. 3. Ayyukan rage kumfa sun bayyana 4. A cikin sauƙi a warwatse cikin ruwa 5. Dacewar matsakaici mai ƙasa da kumfa


  • Bayyanar:Emulsion fari ko haske mai rawaya
  • pH:6.5-8.5
  • Emulsion Lonic:Rashin ƙarfin Anionic
  • Siraran Da Ya Dace:10-30 ℃ Kauri Ruwa
  • Daidaitacce:GB/T 26527-2011
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bisa ga ka'idar "inganci, tallafi, inganci da ci gaba", mun sami amincewa da yabo daga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje na Factory For China Organic Silicon Antifoaming Agent, kayayyakinmu ana kai su ga ƙungiyoyi da yawa da masana'antu da yawa. A halin yanzu, ana sayar da kayayyakinmu ga Amurka, Italiya, Singapore, Malaysia, Rasha, Poland, da Gabas ta Tsakiya.
    Bisa ga ka'idar "inganci, tallafi, inganci da ci gaba", mun sami amincewa da yabo daga abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje donSin Takarda Mai Narke Silikon Defoamer, Wakilin Gyaran TakardaMuna sa ran samar da kayayyaki da ayyuka ga ƙarin masu amfani a kasuwannin bayan fage na duniya; mun ƙaddamar da dabarun tallan mu na duniya ta hanyar samar da kyawawan samfuranmu a duk faɗin duniya ta hanyar abokan hulɗarmu masu daraja waɗanda ke ba masu amfani na duniya damar ci gaba da haɓaka sabbin fasahohi da nasarorin da muka samu tare da mu.

    Bayani

    1. An yi amfani da polysiloxane, polysiloxane da aka gyara, silicone resin, farin carbon black, wakili mai warwatsewa da kuma mai daidaita sigina, da sauransu.
    2. A ƙananan yawan abubuwa, zai iya kiyaye kyakkyawan tasirin kawar da kumfa.
    3. Aikin rage kumfa ya bayyana
    4. A cikin ruwa cikin sauƙi a warwatse
    5. Dacewar matsakaici mai ƙarancin kumfa da mai laushi
    6. Don hana haɓakar ƙwayoyin cuta

    Filin Aikace-aikace

    Riba

    Ƙayyadewa

    Bayyanar

    Emulsion fari ko haske mai rawaya

    pH

    6.5-8.5

    Emulsion Lonic

    Rashin ƙarfin Anionic

    Siraran Da Ya Dace

    10-30 ℃ Kauri Ruwa

    Daidaitacce

    GB/T 26527-2011

    Hanyar Aikace-aikace

    Ana iya ƙara Defoamer bayan kumfa da aka samar a matsayin abubuwan hana kumfa bisa ga tsarin daban-daban, yawanci yawan shine 10 zuwa 1000 PPM, mafi kyawun sashi bisa ga takamaiman shari'ar da abokin ciniki ya yanke shawara.

    Ana iya amfani da defoamer kai tsaye, kuma ana iya amfani da shi bayan an narkar da shi.

    Idan yana cikin tsarin kumfa, zai iya haɗawa gaba ɗaya da watsawa, to sai a ƙara wakili kai tsaye, ba tare da dilution ba.

    Don narkewa, ba za a iya ƙara ruwa a ciki kai tsaye ba, yana da sauƙin bayyana Layer da demulsification kuma yana shafar ingancin samfurin.

    An narkar da shi da ruwa kai tsaye ko wasu hanyoyin da ba daidai ba, kamfaninmu ba zai ɗauki alhakin ba.

    Kunshin da Ajiya

    Kunshin:25kg/ganga, 200kg/ganga, 1000kg/IBC

    Ajiya:

    1. 1. An adana zafin jiki na 10-30℃, ba za a iya sanya shi a rana ba.
    2. 2. Ba za a iya ƙara sinadarin acid, alkali, gishiri da sauran abubuwa ba.
    3. 3. Wannan samfurin zai bayyana bayan an adana shi na dogon lokaci, amma ba zai shafi shi ba bayan an motsa shi.
    4. 4. Za a daskare shi ƙasa da 0℃, ba zai yi tasiri ba bayan an gauraya.

    Rayuwar Shiryayye:Watanni 6. A cikin 'yan shekarun nan, kasuwancinmu ya rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana ɗaukar ma'aikata kwararru da suka sadaukar da kansu ga ci gaban ku na Factory For China Organic Silicon Antifoaming Agent, Don ƙarin koyo game da abin da za mu iya yi cikin sauƙi a cikin lamarinku, tuntuɓi mu a kowane lokaci. Muna fatan haɓaka hulɗa mai kyau da dogon lokaci tare da ku.
    Masana'anta GaSin Takarda Mai Narke Silikon Defoamer, Wakilin Gyaran TakardaA cikin ɗan gajeren shekarun nan, muna yi wa abokan cinikinmu hidima da gaskiya a matsayin Quality First, Integrity Prime, Delivery Timely, wanda ya ba mu suna mai kyau da kuma kyakkyawan tsarin kula da abokan ciniki. Ina fatan yin aiki tare da ku Yanzu!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi