Farashi mai rahusa China Toynol MW 6003 kyakkyawan defoamer don ruwan aikin ƙarfe
A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu don haɓaka ingantaccen defoamer na China Toynol MW 6003 mai rahusa don aikin ƙarfe. Yayin da muke ci gaba, muna ci gaba da sa ido kan samfuranmu da ke faɗaɗa da kuma inganta ayyukanmu.
A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu don ci gabanta.Mai lalata China, Sinadarin Defoamer, wakili mai lalata fataMuna kuma samar da sabis na OEM wanda ya dace da takamaiman buƙatunku da buƙatunku. Tare da ƙungiyar injiniyoyi masu ƙwarewa a cikin ƙira da haɓaka bututu, muna daraja kowace dama don bayar da mafi kyawun samfura da mafita ga abokan cinikinmu.
Bayani
1. An yi amfani da polysiloxane, polysiloxane da aka gyara, silicone resin, farin carbon black, wakili mai warwatsewa da kuma mai daidaita sigina, da sauransu.
2. A ƙananan yawan abubuwa, zai iya kiyaye kyakkyawan tasirin kawar da kumfa.
3. Aikin rage kumfa ya bayyana
4. A cikin ruwa cikin sauƙi a warwatse
5. Dacewar matsakaici mai ƙarancin kumfa da mai laushi
6. Don hana haɓakar ƙwayoyin cuta
Filin Aikace-aikace
Riba
Ƙayyadewa
| Bayyanar | Emulsion fari ko haske mai rawaya |
| pH | 6.5-8.5 |
| Emulsion Lonic | Rashin ƙarfin Anionic |
| Siraran Da Ya Dace | 10-30 ℃ Kauri Ruwa |
| Daidaitacce | GB/T 26527-2011 |
Hanyar Aikace-aikace
Ana iya ƙara Defoamer bayan kumfa da aka samar a matsayin abubuwan hana kumfa bisa ga tsarin daban-daban, yawanci yawan shine 10 zuwa 1000 PPM, mafi kyawun sashi bisa ga takamaiman shari'ar da abokin ciniki ya yanke shawara.
Ana iya amfani da defoamer kai tsaye, kuma ana iya amfani da shi bayan an narkar da shi.
Idan yana cikin tsarin kumfa, zai iya haɗawa gaba ɗaya da watsawa, to sai a ƙara wakili kai tsaye, ba tare da dilution ba.
Don narkewa, ba za a iya ƙara ruwa a ciki kai tsaye ba, yana da sauƙin bayyana Layer da demulsification kuma yana shafar ingancin samfurin.
An narkar da shi da ruwa kai tsaye ko wasu hanyoyin da ba daidai ba, kamfaninmu ba zai ɗauki alhakin ba.
Kunshin da Ajiya
Kunshin:25kg/ganga, 200kg/ganga, 1000kg/IBC
Ajiya:
- 1. An adana zafin jiki na 10-30℃, ba za a iya sanya shi a rana ba.
- 2. Ba za a iya ƙara sinadarin acid, alkali, gishiri da sauran abubuwa ba.
- 3. Wannan samfurin zai bayyana bayan an adana shi na dogon lokaci, amma ba zai shafi shi ba bayan an motsa shi.
- 4. Za a daskare shi ƙasa da 0℃, ba zai yi tasiri ba bayan an gauraya.
Rayuwar Shiryayye:Watanni 6. A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahohin zamani iri ɗaya a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu don haɓaka ingantaccen farashi mai rahusa na China Toynol MW 6003 mai kyau don sarrafa ruwa mai aiki da ƙarfe. Yayin da muke ci gaba, muna ci gaba da sa ido kan samfuranmu da ke faɗaɗa da kuma inganta ayyukanmu.
Farashi mai rahusaMai lalata China, wakili mai lalata fata, Sinadarin DefoamerMuna kuma ba da sabis na OEM wanda ke biyan buƙatunku da buƙatunku. Tare da ƙungiyar injiniyoyi masu ƙwarewa a cikin ƙira da haɓaka bututu, muna daraja kowace dama don bayar da mafi kyawun samfura da mafita ga abokan cinikinmu.






