Rangwame mai rage farashin mai a yankin mai

Rangwame mai rage farashin mai a yankin mai

Ana amfani da na'urar demulsifier sosai wajen samar da nau'ikan masana'antu daban-daban da kuma maganin najasa.


  • Abu:Jerin Cw-26
  • Narkewa:Mai narkewa a cikin Ruwa
  • Bayyanar:Ruwa Mai Mannewa Mara Launi Ko Ruwan Kasa
  • Yawan yawa:1.010-1.250
  • Yawan bushewar ruwa:≥90%
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Abokan ciniki sun san kayayyakinmu kuma abin dogaro ne kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na yau da kullun don rangwamen dillalaiMai cire mai daga filin maiMun faɗaɗa kasuwancinmu zuwa ƙasashen Jamus, Turkiyya, Kanada, Amurka, Indonesia, Indiya, Najeriya, Brazil da wasu yankuna na duniya. Muna aiki tuƙuru don zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu samar da kayayyaki a duniya.
    Abokan ciniki sun san kayayyakinmu kuma abin dogaro ne kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na ci gaba akai-akaiMai cire mai daga filin maiTare da ƙarfin da aka ƙara da kuma ingantaccen lamuni, muna nan don yi wa abokan cinikinmu hidima ta hanyar samar da mafi kyawun inganci da sabis, kuma muna godiya da goyon bayanku da gaske. Za mu yi ƙoƙari mu ci gaba da kasancewa mai girma a matsayinmu na mafi kyawun masu samar da kayayyaki da mafita a duniya. Idan kuna da wasu tambayoyi ko tsokaci, ku tuna ku tuntube mu cikin yardar kaina.

    Bayani

    Demulsifier wani nau'in bincike ne na mai, tace mai, da kuma sarrafa ruwan sharar gida na sinadarai masu guba. Demulsifier yana cikin sinadaran da ke aiki a saman ruwa a cikin hadakar kwayoyin halitta. Yana da kyakkyawan juriyar ruwa da isasshen ikon flocculation. Yana iya yin demulsifiation cikin sauri kuma ya cimma tasirin rabuwar mai da ruwa. Samfurin ya dace da kowane nau'in binciken mai da raba mai da ruwa a duk duniya. Ana iya amfani da shi wajen tace mai da kuma fitar da ruwa daga matatun mai, tsaftace najasa, tsaftace ruwan sharar gida mai mai da sauransu.

    Filin Aikace-aikace

    Riba

    Ƙayyadewa

    Abu

    Jerin Cw-26

    Narkewa

    Mai narkewa a cikin Ruwa

    Bayyanar

    Ruwa Mai Mannewa Mara Launi Ko Ruwan Kasa

    Yawan yawa

    1.010-1.250

    Yawan bushewar ruwa

    ≥90%

    Hanyar Aikace-aikace

    1. Kafin amfani, ya kamata a tantance mafi kyawun adadin da za a sha ta hanyar gwajin dakin gwaje-gwaje bisa ga nau'in da yawan mai a cikin ruwa.

    2. Ana iya ƙara wannan samfurin bayan an narkar da shi sau 10, ko kuma a ƙara ruwan magani na asali kai tsaye.

    3. Yawan da za a sha ya dogara da gwajin dakin gwaje-gwaje. Haka kuma za a iya amfani da samfurin tare da polyaluminum chloride da polyacrylamide.

    Kunshin da ajiya

    Kunshin

    25L, 200L, 1000L IBC ganguna

    Ajiya

    Kiyayewa da aka rufe, a guji hulɗa da mai ƙarfi na oxidizer

    Rayuwar shiryayye

    Shekara ɗaya

    Sufuri

    Kamar kayayyaki marasa haɗari

    Abokan ciniki sun san kayayyakinmu kuma abin dogaro ne kuma suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa na ci gaba da tasowa don na'urar rage farashin mai ta hanyar sayar da mai, Mun faɗaɗa kasuwancinmu zuwa Jamus, Turkiyya, Kanada, Amurka, Indonesia, Indiya, Najeriya, Brazil da wasu yankuna na duniya. Muna aiki tuƙuru don zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu samar da kayayyaki a duniya.
    Rangwame mai rage farashin mai a yankin mai, Tare da ƙarfin da aka ƙara masa da kuma ingantaccen bashi, muna nan don yi wa abokan cinikinmu hidima ta hanyar samar da mafi kyawun inganci da sabis, kuma muna godiya da goyon bayanku. Za mu yi ƙoƙari mu ci gaba da kasancewa mai girma a matsayinmu na mafi kyawun masu samar da kayayyaki da mafita a duniya. Idan kuna da wasu tambayoyi ko tsokaci, ku tuna ku tuntube mu cikin yardar kaina.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi